ผู้เขียน กระทู้: ...สั่งจองกระเป๋าสวนฯ99..." แมวป่า " และ ถุงกอล์ฟ  (อ่าน 19135 ครั้ง)

ผี

• บุคคลทั่วไป
นนท์,,ฝากสั่งกระเป๋าสวน99ด้วย...จากผี

" paiboon sricharoenchit" ตรูจำเลขประจำตัวไม่ได้ช่วยดูให้ทีนะเพื่อน

เหม

• Newbie
  • *
    • MSN Messenger - kunhem@yahoo.com
ก่อนอื่นต้องขอชมครับว่าถุงกอล์ฟดีไชด์แบบได้สวยครับ
แต่ถ้าจะเปลี่นสีพื้นเป็นฟ้า สีขลิบเป็นชมภูน่าจะดีกว่าครับ

ผมจะโดนแชวอยู่เรื่อยเลยว่าหวานแหววเหลือเกินกระเป๋ากอล์ฟ
ก็เป็นข้อเสนอแนะนะครับ

บัง22074

หวัดดีนายผี ไพบูลย์  ศรีเจริญจิตร์ 5/16 รหัส 22160 ครับผม วันอาทิตย์นี้จะได้เจอกันมั้ยเพื่อน... ;) :) ;D

pee5/15

• Global Moderator
  • Hero Member
 ;D วันก่อนไปเล่นบอลเพื่องานมุทิตาจิตของสวนฯ107 เจอน้องของอู๊ด ศรีพงษ์ ดาวเรือง(ไม่รู้ว่าชื่อสะกดอย่างไร) ฝากสั่งกระเป๋าฟุตบอลให้อู๊ดด้วย  รบกวนลุงบังช่วยหาเลขประจำตัวของอู๊ด ให้ด้วยครับ อยู่ห้อง 5/5 ชื่อภาษาอังกฤษสะกดอย่างนี้หรือไม่ Sripong D. เลขประจำตัว.......... ช่วยตรวจสอบให้ด้วยทั้งชื่อและเลขประจำตัวครับลุงบัง
 :D ฝากลุงกานนสั่งให้ด้วยครับ ไม่ทราบว่ายังสั่งได้อยู่หรือไม่ จะทันสวนฯลีกหรือไม่ จะได้ฝากน้องชายอู๊ดไปเลย ขอบคุณล่วงหน้าครับ

บัง22074

จัดให้ตามคำขอครับลุงพี  ผมว่า ศรีพงศ์ น่าจะสะกดเป็นภาษาอังกฤษคือ SRIPHONG  D.สำหรับรหัสประจำตัว คือ 22107  ส่งต่อให้ลุงนนช่วยพิจารณาด้วย  ขอบคุณแทน ท่านอู๊ด ณ กาญจนบุรี ด้วยครับ

pee5/15

• Global Moderator
  • Hero Member
 ;D ขอบคุณลุงบัง ชื่อและเลขประจำตัว..ตามที่ลุงบังเสนอเลยครับ รบกวนลุงกานนด้วยครับ

Kanon99

...จัดให้ครับลุงพี..........ตามคำขอแต่จะมีตราแมวป่าด้วยรึเปล่าครับ...ผมจะสรุปไปใหม่ภายในวันศุกร์14ครับ...เพื่อให้ทันสวนฯลีคครับผม...รายงานโดย   กาก้านน 8)