ผู้เขียน กระทู้: คุณศิระ 5/5 ขอเชิญเพื่อนๆสวน99 มาร่วมเป็นเกียรติงานเปิดสำนักงานใหญ่โตโยต้ากาญจน์  (อ่าน 3379 ครั้ง)

วิรัช (เอ็กซ์) 5/15

• Administrator
  • Hero Member
    • email
คุณศิระ 5/5 ได้ส่งบัตรเชิญถึงเพื่อนสวน99ทั้งรุ่น (เท่าที่มีข้อมูล)
เรียนเชิญเพื่อนๆทุกท่านให้มาร่วมเป็นเกียรติงานเปิดสำนักงานใหญ่โตโยต้ากาญจน์
ในวันเสาร์ที่ 16 มิ.ย. 2555 และอยากทราบจำนวนเพื่อนๆให้แน่นอน
เพื่อจะได้เตรียมต้อนรับเพื่อนๆได้อย่างไม่ขาดตกบกพร่อง
รบกวนเพื่อนๆคอนเฟิมกับเลขาคุณศิระ ชื่อคุณทราย หรือที่ผมก็ได้นะครับ
ขอแสดงความยินดีกับคุณศิระ ในการก้าวไปข้างหน้าของธุรกิจอย่างต่อเนื่อง
และขออวยพรให้เพื่อนศิระ และครอบครัว รวมทั้งพนักงานทุกท่านของคุณศิระ
จงมีแต่ความเจริญก้าวหน้าต่อๆไป และประสพความสำเร็จในทุกๆด้าน นะครับ
X
Wirat osk99

mr.rin

• Sr. Member
    • email
ขอแสดงความยินดีกับศิระด้วยครับ สมกับเป็นคนดีคนเก่งของรุ่น๙๙ ขอให้ประสบความสำเร็จยิ่งขึ้นๆๆๆนะครับ

pee5/15

• Global Moderator
ยินดีกับเพื่อนศิระ และครอบครัวด้วยครับ ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรืองก้าวหน้ายิ่งๆขึ้นไป เพื่อนๆจะได้มีโอกาสแสดงความยินดีอย่างนี้บ่อยๆ เพราะช่วงนี้พวกเราและประเทศชาติไม่ค่อยได้มีเรื่องที่น่ายินดีบ่อยครั้งนัก ขอให้เพื่อนระ เฮงเฮงร่ำรวย สุขภาพแข็งแรงตลอดไปด้วยครับ

Thanate 5/16

• Full Member
    • MSN Messenger - thanate.th@gmail.com
    • email
ดีใจและยินดีกับเพื่อนศิระ และครอบครัวด้วยครับ ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรืองก้าวหน้า เปิดสาขามากขึ้นและประสบความสำเร็จยิ่งๆขึ้นไปครับ
ธเนศ 5/16

TOE 5/5

• SUANKULARB 99 FC.
    • MSN Messenger - wutrathe_boonsom@hotmail.com
    • email
ยินดีกับเพื่อน "ระ" นะครับ

WORK- LIFE BALANCE

รักษาสุขภาพด้วยนะครับ  ;D
21864  SUANKULARB 99
สุวิชา โน ภวํ โหติ

Richard

• Jr. Member
  • **
    • email

• email
คุณศิระ ฝากแจ้งว่าเพื่อนๆที่จะไปค้างคืนวันศุกร์ที่15มิ.ย. ได้จองห้องไว้ที่รอยัลริเวอร์แควร์ แต่อยากทราบจำนวนด่วน กลัวว่าเพื่อนไม่คอนเฟิม แต่ตั้งใจจะไปค้าง พอไปถึงต้องไปนอนคนละโรงแรม เดี๋ยวจะไม่สะดวก 
ศิระได้จองรถตู้ของคุณกุ้งให้ไปรับครู4-5ท่านวันศุกร์ที่15มิ.ย. ก็ยังพอจะมีที่นั่งเหลือ ถ้าเพื่อนท่านใดกะว่าจะไปค้างคืนวันศุกร์ ช่วยโทรบอกคุณกุ้งที่เบอร์ 081-3769474
ส่วนวันเสาร์ที่16มิ.ย. ผมได้จองรถคุณกุ้งไว้เช่นกัน เพื่อนๆที่ไม่ค้าง และไม่อยากขับรถไป สามารถมาขึ้นรถตู้คุณกุ้งได้ที่โรงเรียนสวนกุหลาบฯ กะว่าจะล้อหมุนประมาณ 7โมงเช้าครับ ตอนนี้มีผม, บังอดุลย์รัตน์, แป๊ะ, หมอหวัน ที่คอนเฟิมไปกับรถตู้วันเสาร์ ยังมีที่นั่งเหลืออยู่ รบกวนแจ้งให้ทราบด่วนเลยนะครับ
X
Wirat osk99

อภิวัชร aoi

• SK 22O8O
    • email

บัง22074

• email
ผู้เดินทาง X ทศ หมอหวัน แป๊ะ อ๋อย ตี๋กริช นิด เขียด บังอดุลยรัตน์ เพื่อนที่จะร่วมเดินทางรบกวนยืนยันภายใน อ.12 มิ.ย. เวลา 18.00 น. รถออกที่โรงเรียนสวนกุหลาบ เวลา 7.00 น. ตรง รบกวนตรงเวลาด้วยครับ และออกจากกาญจนบุรี 16.00 น.

YHEE99

• ชาวสวนกุหลาบแม้เปลี่ยนกระถางแต่ก็ไม่จางสี
    • email
ยินดีกับเพื่อนศิระด้วยในความก้าวหน้าอีกครั้งในชีวิตการงานนะครับ

• email
ตอนนี้มีผู้คอนเฟิมเดินทางไปกับรถตู้ วันเสาร์ที่ 16มิ.ย.55 เวลา 7โมงเช้า ตามนี้ครับ
1.อ.ไพรัช
2.วิรัช X
3.หมอหวัน
4.แป๊ะ วีรพล
5.อ๋อย
6.ตี๋ กริช
7.นิด ศิริวงศ์
8.เขียด
9.บัง อดุลยรัตน์
10.พนัส
11.น้อย-วิชัย
เพื่อนที่จะร่วมเดินทางรบกวนยืนยันภายใน อ.12 มิ.ย. เวลา 18.00 น.
รถออกที่โรงเรียนสวนกุหลาบ เวลา 7.00 น. ตรง รบกวนตรงเวลาด้วยครับ
และออกจากกาญจนบุรี 16.00 น.
« แก้ไขล่าสุด: 13/06/55 - 11:32 โดย วิรัช (เอ็กซ์) 5/15 »
Wirat osk99

• email
Wirat osk99

บัง22074

• email

• email
ตอนนี้มีผู้คอนเฟิมเดินทางไปกับรถตู้ วันเสาร์ที่ 16มิ.ย.55 เวลา 7โมงเช้า ตามนี้ครับ
1.อ.ไพรัช
2.วิรัช X
3.อ๋อย
4.ตี๋ กริช
5.เขียด
6.พนัส
7.น้อย-วิชัย
คุณบังเดินทางไปกับคุณจอร์จ เย็นวันศุกร์ที่ 15/6/55ก่อนแล้ว
คุณทศเดินทางไปกับคุณช้าง เย็นวันศุกร์ที่ 15/6/55เช่นกัน
ส่วนหมอหวัน,คุณแป๊ะ และคุณถั่ว จะขับรถไปคันเดียว เช้าวันเสาร์ที่ 16/6/55
รถตู้จะล้อที่โรงเรียนสวนกุหลาบ เวลา 7.00 น. ตรง
และออกจากกาญจนบุรี ประมาณ 16.00 น. นะครับ
X.
Wirat osk99