ผู้เขียน กระทู้: การจัดทำเสื้อฟุตบอลประจำปี 2556  (อ่าน 3720 ครั้ง)

tupthai

• Full Member
    • email
ด้วยในปีนี้ทางชมรมฯจะจัดทำเสื้อฟุตบอลเพื่อใช้แข่งขันของทีม สวนฯ99 โดยจะทำเป็น สี ส้มดำ ผู้ใดขนาดเสื้อไม่เหมือนชาวบ้านให้วัดรอบอกแจ้งมาในเว็ปนี้ด้วยเพราะจะสั่งทำในวันเสาร์นี้แล้ว  ด่วน.......

tupthai

• email
แบบเสื้อใหม่ประจำปีนี้  จัดทำ 30 ตัวก่อน  เบอร์ 2-30 และ99(ให้สปอนเซอร์)

tupthai

• email
"ซด์ไม่เหมือนชาวบ้าน เช่น ลุงเหม่ง(ไซด์ควายอืด) ลุงตุ้ย  ลุงอุ้ยเป็นต้น

ปริญญา จันทร์ศิริ

• บุคคลทั่วไป
 ลุงเจ๊กขอเบอร์ 16 เหมือนเดิม ขนาด 52 เอ๊ย m หรือ l ก็ได้ แจ้งค่าใช้จ่ายด้วยนะครับ  แดง สารคาม 5/6

กานน เศาภายน

• บุคคลทั่วไป
"""ผมหมายเลย 20 ครับ หากซ้ำขอ 17 เบอร์เดิม

osk_99OUI

• Newbie
  • *
    • email
ลุงเจ๊กกระผมไม่เกี่ยงเรื่องเบอร์ แต่ขนาดขอ2-3. XL. คับ อ้อกุงเจกงด้วยนะจ๊ะ แจ้งราคาด้วยจะได้เริ่มเก็บตังค์จ้ะ

TOE 5/5

• Sr. Member
  • SUANKULARB 99 FC.
    • MSN Messenger - wutrathe_boonsom@hotmail.com
    • email
กัปปิตันเจ๊กครับ  ผมขอเบอร์26 sizeเดียวกับกัปปิตันครับ ยกเว้นไซ้ซอกคอ  ;D
21864  SUANKULARB 99
สุวิชา โน ภวํ โหติ

klod

• Hero Member
เอ้ย จะแข่งกันแล้วเหรอ 22 XL ครับ

บัง22074

• Hero Member
    • email
แจ้งข่าวครับ ผมเปิดบัญชีเฉพาะกิจ สำหรับกิจกรรมสวนลีก ครั้งที่ 7 ประจำปี 2556 ชื่อบัญชีนายอดุลยรัตน์ ศิริรักษ์ ธนาคารกรุงไทย ประเภทออมทรัพย์ สาขาทีโอที(แจ้งวัฒนะ)  บัญชีเลขที่ 066-0-07977-1 เพื่อให้เพื่อน ๆ ทราบ ครับ

แป้น 5/5

• Jr. Member
  • **
    • email
ลุงเจ๊ก  ขออภัยอย่างสุงช่วงหลังไม่ได้เข้ามาดูเลย ลุงบูรณ์ชวนไปซ้อมแต่ก็ไม่ว่าง  ปีนี้จะพยายามลากพุงย้อยๆไปเล่นให้ได้ แต่ดูโปรแกรมแล้วชนกับงานหลายเสาร์เลย  ขอเสื้อรอบอก 42 นิ้ว ปีที่แล้วได้เบอร์ 99  แต่ปีนี้แล้วแต่ลุงจัดให้แล้วกัน ค่าใช้จ่ายเท่าไรบอกด้วยนะ  วันเปิดสนามเราคงไม่ได้ไปเพราะไปชะอำตั้งแต่วันที่ 15  แล้วพบกัน  ยังคิดถึงทุกๆคนครับ...