ผู้เขียน กระทู้: เรียนเชิญ ตัวแทนห้องสวน99 ร่วมสรุปเรื่องแรลลี่  (อ่าน 2474 ครั้ง)

วิรัช (เอ็กซ์) 5/15

• Administrator
  • Hero Member
    • email
เรียนเชิญ ตัวแทนห้องสวน99
ร่วมสรุปเรื่องแรลลี่ ที่ออฟฟิศผม
วันอังคารที่ 24กพ.เวลา 18.00น.
ขอบคุณครับ
X
Wirat osk99

บัง22074

• email
ประธานจัดงานแรลลี่ประจำปี 2558 ของสวน99 คุณกริช (ตี๋) จิราภิรักษ์(5/16) ฝากข่าว ประชาสัมพันธ์ถึงเพื่อนๆ ดังนี้
1.ขอให้เพื่อนๆช่วยกันตั้งชื่องานแรลลี่ปี58 กันได้แล้ว
2.แรลลี่สวน99 ประจำปี 2558 ได้ข้อสรุปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว
โดยกำหนดจัดในวันเสาร์ที่ 25 - วันอาทิตย์ที่ 26 เมษายน ณ โรงแรมแอมบาสเดอร์จอมเทียน
ค่าห้อง 3900 บาท (พัก2คน)
คนที่3 คิดเพิ่มคนละ500บาท
3.รูปแบบแรลลี่ จะเป็นแบบง่ายๆ 
โดยเราจะไปทำสาธารณะประโยชน์ก่อน
หลังจากนั้นไปทานข้าวเที่ยงกัน
แล้วค่อยไปเช็คอินที่โรงแรม
4.ช่วงเย็นเราจะทานข้าวที่ห้องจันทบุรี
สัมผัสกับบรรยากาศสบายๆแบบสวน 99
งานจะเลิกเวลา 23.00 น.
ใครอยากจะนับเลขลับสมอง
เราได้เตรียมห้องสูทไว้ต้อนรับไว้ 1 ห้อง
ถ้าใครอยากจะไปนั่งดื่มต่อ
เราจะหามุมสบายๆไว้ให้นั่งดื่มต่อ
จนกว่าจะง่วง แล้วแต่สะดวกครับ
ที่สำคัญคือเราการันตีห้องพักไว้ 60 ห้อง
5.ขอให้ตัวแทนห้องช่วยรวบรวมรายชื่อ
ส่งให้กับทีมงาน เพื่อจะได้ล๊อคห้องให้
ใครจองก่อน เอาห้อง Sea View ไปเลย
ผมอยากให้ช่วยๆกันหน่อยนะครับ
งานจะได้ดำเนินไปอย่างราบรื่น
หวังว่าคงจะได้รับความร่วมมือ
จากเพื่อนๆเป็นอย่างดี นะครับ
X

บัง22074

• email
คุณตี๋กริช ฝาก ปชส เพิ่มเติม มาครับ
#########
เพื่อนๆเวลาโอนเงินให้แล้ว กรุณาline มาบอกด้วยพร้อมทั้งถ่ายสลิปพร้อมเขียนชื่อ-นามสกุลด้วยครับ
ให้line มาหาผมหรือ bang-TOT

บัง22074

• email
กองทุนสวนกุหลาบ99  ธ.ทหารไทยสาขาปากคลองตลาด  ประเภทออมทรัพย์  เลขบัญชี 086-2-03673-8
#########
ณ วันนี้ (ศ.27) ยอดห้องพักมีเพื่อนๆ แจ้งควาประสงค์ ไปแล้ว จำนวน 11 ห้อง จากยอดห้องพักทั้งสิ้น 60 ห้องแล้ว เพื่อนๆ ที่ประสงค์จะไปร่วมงานแรลลี่ในปี 2558 นี้ รีบตัดสินใจนะครับ ขอบคุณเพื่อนๆ ล่วงหน้า อ่ะจร้า

วิรัช (เอ็กซ์) 5/15

• Administrator
    • email
ขอเชิญตัวแทนห้อง ร่วมประชุมเตรียมงานแรลลี่
ที่ออฟฟิศผม เย็นวันศุกร์ที่13มีนา58 เวลา18.30น.
ขอบคุณครับ
X
Wirat osk99