ผู้เขียน กระทู้: ยืนยันสนามแข่งบอล FA Cup เสาร์นี้ (7) ครับเพื่อนๆ  (อ่าน 1031 ครั้ง)

Thanate 5/16

• Full Member
    • MSN Messenger - thanate.th@gmail.com
    • email
ยืนยันสนามแข่งบอล FA Cup เสาร์นี้ (7) ครับเพื่อนๆ

เตะเวลา 15:00 น.เจอกับพี่ 95 ที่ “สนามเทศบาลนครนนทบุรี. ถนนประชาชื่น ซอยสามัคคี 58 เจอกัน 14:30 น.
•   มาจากสี่แยกพงษ์เพชร ให้เลี้ยวเข้าถนนประชาชื่นมุ่งหน้าแจ้งวัฒนะ คลองประปาจะอยู่ขวามือ ขับตรงมาถึงแยกไฟแดงแรกให้เลี้ยวซ้ายเข้าซอยสามัคคี ขับตรงแล้วเลี้ยวซ้ายเข้าซอยสามัคคี 58 แล้วขับตรงมาสนามจะอยู่ซ้ายมือครับ

•   มาจากแจ้งวัฒนะ ให้เลี้ยวเข้าถนนประชาชื่นมุ่งหน้าพงษ์เพชร คลองประปาจะอยู่ซ้ายมือ ขับตรงมาถึงแยกไฟแดงแรกให้เลี้ยวขวาเข้าซอยสามัคคี ขับตรงแล้วเลี้ยวซ้ายเข้าซอยสามัคคี 58 แล้วขับตรงมาสนามจะอยู่ซ้ายมือครับ

สวน 99 ใส่ชุดผึ้งน้อย “ส้ม-ดำ" ครับเพื่อนๆ

wiboon14_osk99

• Hero Member
    • email

wiboon14_osk99

• Hero Member
    • email
 ;) ลืมบอกไป  :o อยากบอกว่าสนามเทศบาลนครนนท์ สภาพสนามดีมาก( น้องๆTOT ) อยากให้ไปกันเยอะๆ  :P